Image
Image

Breaking News:Hukumu ya Mramba na wenzake yaahirishwa hadi jumatatu julai 6 Mwaka huu.


HUKUMU ya aliyekuwa Waziri wa Fedha, Basil Mramba,Katibu Mkuu wa Wizara hiyo,Gray Mgonja naWaziri wa Nishati na Madini,Daniel Yona imeahirishwa leo katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu jijini Dar es Salaam hadi jumatatu  julai 6 mwaka huu.


Vigogo hawa wanakabiliwa na mashfaka ya matumizi mabaya ya madaraka na kuisababishia serikali hasara ya Shilingi bilioni 11.7. 
Kesi hiyo iliyodumu kwa muda sasa  inayowakabili viongozi hao wazamani iko chini ya jopo la mahakimu wa mahakama ya kisutu imelazimika kuahirishwa tena baada ya hakimu Samwek kinemela kusema kuwa hawawezi kusoma hukumu hiyo wakati mwenyekiti wa jopo Bw.John Utamwa akiwa anaumwa.
Kwa mara ya kwanza washitakiwa hao walifikishwa mahakamani hapo mwaka 2008 wakikabiliwa na tuhuma hizo kutokana na kutoa msamaha wa kodi kwa kampuni ya kukagua madini ya dhahabu ya M/S ALEX STEWART ya uingereza.
Yote tisa kumi ni julaI  6 mwaka huu ambapo huenda jopo linalosikiliza shauri hilo likawa limekamilika na hatimaye kusoma hukumu hiyo ambayo inasubiriwa na wengi kujua ukweli wa tuhuma zinazowakabili vigogo hawa wa seriali ya awamu ya tatu.>>Tutakufahamisha zaidi hadi hiyo julai 6 kesi itakavyo amuliwa Endelea kutembelea Mtandao huu.
Share on Google Plus

Kuhusu TAMBARARE HALISI

This is a short description in the author block about the author. You edit it by entering text in the "Biographical Info" field in the user admin panel.

0 comments:

Post a Comment